logo
Chào mừng đến TORICH INTERNATIONAL LIMITED
+86-13736164628
Sản phẩm của chúng tôi

Ống thép chính xác

Xem thêm >
PHẨM CHẤT DIN 17174 St35 ống thép tròn ống thép chính xác liền mạch cho dịch vụ nhiệt độ thấp nhà máy

DIN 17174 St35 ống thép tròn ống thép chính xác liền mạch cho dịch vụ nhiệt độ thấp

DIN 17174 TTSt35N TTSt35V 11MnNi53 13MnNi63: Circular Steel Pipe Seamless Precision Steel Tubes...
PHẨM CHẤT Ống thép liền mạch Din2391 ST37.4 ST52.4 cán nguội nhà máy

Ống thép liền mạch Din2391 ST37.4 ST52.4 cán nguội

Din2391 ST37.4 ST52.4 Seamless Precision Steel Tube Application Shock absorber,Motorcycle...
PHẨM CHẤT Cấu trúc EN10305-4 C45 Ống thép chính xác cán nguội nhà máy

Cấu trúc EN10305-4 C45 Ống thép chính xác cán nguội

Cold-rolled precision steel pipe has high tolerance dimension accuracy, tollerance can be...
PHẨM CHẤT Thép mang con lăn và bi chính xác 100 Cr 6 DIN17230 được cán nguội nhà máy

Thép mang con lăn và bi chính xác 100 Cr 6 DIN17230 được cán nguội

Cold Rolled 100 Cr 6 DIN17230 Precision Ball and Roller Bearing Steels Product name: Cold Rolled...
PHẨM CHẤT GB / T 18254 Ống thép cán nguội WT 14mm Crom cho các bộ phận chịu lực nhà máy

GB / T 18254 Ống thép cán nguội WT 14mm Crom cho các bộ phận chịu lực

GB/T 18254 Chromium Oiled WT 14mm Cold Rolled Steel Pipe for Bearing Parts Product Discription...
PHẨM CHẤT Kéo nguội hoặc cán nguội EN 10305 E215 E235 E335 Ống thép chính xác liền mạch hoặc hàn nhà máy

Kéo nguội hoặc cán nguội EN 10305 E215 E235 E335 Ống thép chính xác liền mạch hoặc hàn

Cold Drawn or Cold Rolled EN 10305 E215 E235 E335 Seamless or Welded Precision Steel Tube Product...

Dàn ống thép

Xem thêm >
PHẨM CHẤT EN 10025-1 S235JR ống thép cấu trúc ống thép không may lăn nóng cho sản xuất cơ khí nhà máy

EN 10025-1 S235JR ống thép cấu trúc ống thép không may lăn nóng cho sản xuất cơ khí

EN 10025-1 S235JR, S235J0, S235J2G3, S235J2G4, S355J0 Structural Steel Tube Hot Rolled Seamless...
PHẨM CHẤT GB / T 3090 SUS 304/316 Ống thép liền mạch Ống thép nhỏ nhà máy

GB / T 3090 SUS 304/316 Ống thép liền mạch Ống thép nhỏ

GB/T 3090 SUS 304/316 ASTM 304/316/321 EN 1.4301/1.4541/1 Austenitic Stainless Small Diameter...
PHẨM CHẤT Cán nóng 35crmo4 Dàn ống thép carbon / Ống thép nặng nhà máy

Cán nóng 35crmo4 Dàn ống thép carbon / Ống thép nặng

Descriptions of Carbon Welded/Seamless Steel Pipe Product Name Hot Rolled Carbon 35crmo4 Seamless...
PHẨM CHẤT Ống thép cán nóng cho dịch vụ trụ thủy lực, ống liền mạch Ss không Burr nhà máy

Ống thép cán nóng cho dịch vụ trụ thủy lực, ống liền mạch Ss không Burr

Hot rolled seamless steel tubes for hydraulic pillar service Basic Info Material 1020 1035 1045...
PHẨM CHẤT Ống thép rỗng S355nh Cán nóng chuẩn hóa liền mạch En10210 nhà máy

Ống thép rỗng S355nh Cán nóng chuẩn hóa liền mạch En10210

S355NH Hot Rolled Normalized Seamless Round EN10210 Hollow Steel Tube Introduction: Product name...
PHẨM CHẤT Ống thép liền mạch S355nh cán nóng rỗng 185 * 15.15 Tròn En10210 nhà máy

Ống thép liền mạch S355nh cán nóng rỗng 185 * 15.15 Tròn En10210

Hollow Steel Hot Rolled S355NH 185*15.15 Seamless Round EN10210 Tube Introduction: Product name...

Ống thép không gỉ

Xem thêm >
PHẨM CHẤT EN 10296-2 X2CrNi12 ống tròn hàn ống thép tròn hàn cho kỹ thuật chung nhà máy

EN 10296-2 X2CrNi12 ống tròn hàn ống thép tròn hàn cho kỹ thuật chung

EN 10296-2 X2CrNi12 X2CrTi12 X6Cr17 X3CrTi17 X2CrMoTi18-2 Welded Round Tube Welded Circular Steel...
PHẨM CHẤT EN 10294-2 X2CrNi19-11 Sợi tròn rỗng Stainless Steel Seamless Pipe For Machining nhà máy

EN 10294-2 X2CrNi19-11 Sợi tròn rỗng Stainless Steel Seamless Pipe For Machining

EN 10294-2 X2CrNi19-11 X2CrNi18-9 X5CrNi18-10 X8CrNiS18-9 X2CrNiMo17-12-2 Hollow Round Bars...
PHẨM CHẤT TP304 TP316 T5 T9 T11 Ống nồi hơi bằng thép liền mạch Ống siêu nhiệt Ống không gỉ nhà máy

TP304 TP316 T5 T9 T11 Ống nồi hơi bằng thép liền mạch Ống siêu nhiệt Ống không gỉ

TP304 TP316 T5 T9 T11 Seamless Steel Boiler Tube Superheater Stainless Pipe TORICH is a...
PHẨM CHẤT Ống thép không gỉ có ren Astm A210 cho nồi hơi áp suất cao nhà máy

Ống thép không gỉ có ren Astm A210 cho nồi hơi áp suất cao

Stainless Steel Tube Internal Threaded Stainless Steel Thread Tube ASTM A210 For High-Pressure...
PHẨM CHẤT Ống thép không gỉ liền mạch chính xác cao cho bộ trao đổi nhiệt nhà máy

Ống thép không gỉ liền mạch chính xác cao cho bộ trao đổi nhiệt

Stainless Steel Pipe: High Precision Seamless Stainless Steel Tube For Heat-Exchanger...
PHẨM CHẤT Ống thép không gỉ 2 inch Ống thép hợp kim niken ASTM A213 cho bộ trao đổi nhiệt nhà máy

Ống thép không gỉ 2 inch Ống thép hợp kim niken ASTM A213 cho bộ trao đổi nhiệt

2 Inch Stainless Steel Tube Nickel Alloy Steel Tube ASTM A213 For Heat Exchangers Material The...

Ống thép hàn

Xem thêm >
PHẨM CHẤT EN 10305-3 DX51D + Z275 Ống thép mạ kẽm tròn mạ kẽm nhà máy

EN 10305-3 DX51D + Z275 Ống thép mạ kẽm tròn mạ kẽm

EN 10305-3 DX51D+Z275 Or E220+CR2S4 Z275 Galvanized Aluminized Steel Pipe Coating Layer Thickness...
PHẨM CHẤT Ống thép chính xác mạ kẽm 28,5X1,5mm cho hệ thống xả ô tô nhà máy

Ống thép chính xác mạ kẽm 28,5X1,5mm cho hệ thống xả ô tô

28.5X1.5mm Aluminum-Coated pipes AS80 DX54D for Automotive Exhaust 1.1 size Torich produces...
PHẨM CHẤT ERW DOM AISI 4130 Ống thép hàn hợp kim Moly cho Mechinery nhà máy

ERW DOM AISI 4130 Ống thép hàn hợp kim Moly cho Mechinery

AISI4130 Moly Alloy Steel Pipe Size range O.D.:6-350mm W.T.:1-12.5mm L:max12000mm Grade 1010,...
PHẨM CHẤT Ô tô 5mm OD AISI4130 Loại ống thép hợp kim Moly nhà máy

Ô tô 5mm OD AISI4130 Loại ống thép hợp kim Moly

Automobile Steel Tubes AISI4130 Moly Alloy Steel Pipe Size range O.D.:6-350mm W.T.:1-12.5mm...
PHẨM CHẤT Ống thép hàn 16x1 DX54D + AS120 AHT được xử lý nhiệt bằng nhôm nhà máy

Ống thép hàn 16x1 DX54D + AS120 AHT được xử lý nhiệt bằng nhôm

16x1 DX54D+AS120 AHT Aluminized Heat Treated Tube Venturi Pipe Fired-gas radiant-tube...
PHẨM CHẤT OD44.5mm ID38.1mm AISI4130 Ống thép hợp kim Moly ủ nhà máy

OD44.5mm ID38.1mm AISI4130 Ống thép hợp kim Moly ủ

OD44.5mmXID38.1mm AISI4130 Moly Alloy Steel Pipe Size range O.D.:6-350mm W.T.:1-12.5mm...

Ống thép DOM

Xem thêm >
PHẨM CHẤT Rút ra trên ống thép Mandrel SAE J525 ERW Ống liền mạch lạnh được ủ nhà máy

Rút ra trên ống thép Mandrel SAE J525 ERW Ống liền mạch lạnh được ủ

Drawn Over Mandrel Steel Tube SAE J525 ERW Cold Drawn Seamless Tube Annealed Quick Detail: SAE...
PHẨM CHẤT ASTM A513 Điện kháng hàn Carbon và hợp kim thép ống cơ khí nhà máy

ASTM A513 Điện kháng hàn Carbon và hợp kim thép ống cơ khí

ASTM A513 Electric-Resistance-Welded Carbon and Alloy Steel Mechanical Tubing Size range:...
PHẨM CHẤT EN10305-2 GB / T3639 E155, E195, E235 E275, E355 DOM Ống thép hàn cho ống thép thủy lực nhà máy

EN10305-2 GB / T3639 E155, E195, E235 E275, E355 DOM Ống thép hàn cho ống thép thủy lực

DOM Welded Carbon Steel Pipe EN10305-2 for Hydraulic Steel Tubing E155, E195, E235 E275, E355...

Ống thép đặc biệt

Xem thêm >
PHẨM CHẤT Lạnh hình thành hàn thép ống đặc biệt liền mạch kết cấu thép ống nhà máy

Lạnh hình thành hàn thép ống đặc biệt liền mạch kết cấu thép ống

Cold-Formed Welded and Seamless Carbon Structural Tubing in Rounds and Shapes Size range: Square...
PHẨM CHẤT Nhôm đồng ép đùn đặc biệt trao đổi nhiệt ống thép cho tản nhiệt nhà máy

Nhôm đồng ép đùn đặc biệt trao đổi nhiệt ống thép cho tản nhiệt

Products Description:Fin Tube Aluminium Copper Extruded Embedded Type Heat Exchanger for...
PHẨM CHẤT Vật liệu thép ống đúc liền mạch lạnh nhà máy

Vật liệu thép ống đúc liền mạch lạnh

ASTM A106 Cold Drawn Seamless Inside Hexagon Shaped Steel Tube 1. Material: Carbon or Alloy2....
PHẨM CHẤT Tùy chỉnh ống thép lục giác Astm A106 được vẽ lạnh nhà máy

Tùy chỉnh ống thép lục giác Astm A106 được vẽ lạnh

ASTM A106 Cold Drawn Seamless Outside Hexagon Shaped Steel Tube 1. Material: Carbon or Alloy2....
PHẨM CHẤT Ống thép không tam giác đặc biệt không thứ cấp Chiều dài Oem dài đến 6m nhà máy

Ống thép không tam giác đặc biệt không thứ cấp Chiều dài Oem dài đến 6m

Special Triangle Steel Tube 1010 1020 1045 ST35 ST37 ST44 ST52 Standard: GB / T 13973 - 1992...

Ống thép hợp kim

Xem thêm >
PHẨM CHẤT DIN 1.7734 15CDV6 Ống thép hợp kim Đường kính 10 - 12000mm cho trục khuỷu nhà máy

DIN 1.7734 15CDV6 Ống thép hợp kim Đường kính 10 - 12000mm cho trục khuỷu

DIN 1.7734 15CDV6 Alloy pipe for crankshaft Alloy 15CDV6 is a low carbon steel which combines a...

Ống thép ô tô

Xem thêm >
PHẨM CHẤT ASTM B337 ASTM B861 Ống thép ô tô Xử lý hóa chất Kích thước tùy chỉnh nhà máy

ASTM B337 ASTM B861 Ống thép ô tô Xử lý hóa chất Kích thước tùy chỉnh

ASTM B337 ASTM B861 Gr1 Gr2 Gr3 Gr5 Gr7 Gr9 Gr11 Gr12Chemical processing Oil and chemicals...

Bộ phận gia công CNC

Xem thêm >
PHẨM CHẤT Mặt bích hàn ổ cắm bằng thép không gỉ 316 để kết nối đường ống nhà máy

Mặt bích hàn ổ cắm bằng thép không gỉ 316 để kết nối đường ống

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel SW Socket Weld Flange For Pipe Connection Quick detail:...
PHẨM CHẤT Mặt bích hàn hai mặt bằng thép không gỉ không thứ cấp nhà máy

Mặt bích hàn hai mặt bằng thép không gỉ không thứ cấp

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel LWN Long Weld Neck Flange For Pipe Connection Quick...
PHẨM CHẤT Thép không gỉ 316 Mặt bích hàn dài có ren nhà máy

Thép không gỉ 316 Mặt bích hàn dài có ren

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel TH Threaded Flange For Pipe Connection Quick detail:...
PHẨM CHẤT Mặt bích mù không gỉ thứ cấp cho đầu nối ống nhà máy

Mặt bích mù không gỉ thứ cấp cho đầu nối ống

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel BL Blind Flange For Pipe Connection Quick detail:...
PHẨM CHẤT DN 15mm Trượt không gỉ hai mặt trên mặt bích để kết nối đường ống nhà máy

DN 15mm Trượt không gỉ hai mặt trên mặt bích để kết nối đường ống

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel SO Slip On Flange For Pipe Connection Quick detail:...
PHẨM CHẤT Rèn mặt bích cổ hàn bằng thép không gỉ 316 cho dầu mỏ nhà máy

Rèn mặt bích cổ hàn bằng thép không gỉ 316 cho dầu mỏ

Stainless Flange 304 316 Stainless Steel WN Weld Neck Flange For Pipe Connection Quick detail:...

Ống trao đổi nhiệt

Xem thêm >
PHẨM CHẤT EN10216-2 Ống nồi hơi cho bình áp lực, ống trao đổi nhiệt nhà máy

EN10216-2 Ống nồi hơi cho bình áp lực, ống trao đổi nhiệt

EN10216-2 Seamless steel tubes for pressure purposes Technical delivery conditions Non-alloy...
PHẨM CHẤT Bộ trao đổi nhiệt hình chữ SA và vỏ ống, ống thép liền mạch SA 192 nhà máy

Bộ trao đổi nhiệt hình chữ SA và vỏ ống, ống thép liền mạch SA 192

SA192 U Tubes Heat Exchanger and Shell Tubes , Seamless Steel Tube SA 192 U tubes Seamless Steel...
PHẨM CHẤT Ống trao đổi nhiệt bằng thép carbon với hợp kim Carbon - Molypden - Thép nhà máy

Ống trao đổi nhiệt bằng thép carbon với hợp kim Carbon - Molypden - Thép

ASTM A209/A209M Seamless Carbon-Molybdenum Alloy-Steel Boiler and Superheater Carbon Steel Heat...
PHẨM CHẤT Ống liền mạch bằng thép carbon tròn ASTM A179 cho bộ quá nhiệt nồi hơi nhà máy

Ống liền mạch bằng thép carbon tròn ASTM A179 cho bộ quá nhiệt nồi hơi

ASTM A179 Carbon Steel Seamless Tube For Boiler and Superheater This specification covers...
PHẨM CHẤT ASTM A213 ASME SA213 Dàn hợp kim thép trao đổi nhiệt U ống cho nồi hơi nhà máy

ASTM A213 ASME SA213 Dàn hợp kim thép trao đổi nhiệt U ống cho nồi hơi

Seamless Steel Tubes SA213 U tubes for boilers and heat exchangers applications Size...

U uốn ống

Xem thêm >
PHẨM CHẤT ISO-2008 đã phê duyệt ống SA213 U uốn cong, uốn ống thép không gỉ nhà máy

ISO-2008 đã phê duyệt ống SA213 U uốn cong, uốn ống thép không gỉ

Seamless Steel Tubes SA213 U tubes for boilers and heat exchangers applications OD:6-127mm...
PHẨM CHẤT Cao áp liền mạch Carbon uốn ống thép với độ dày tường 1-15mm nhà máy

Cao áp liền mạch Carbon uốn ống thép với độ dày tường 1-15mm

Seamless Carbon Steel Boiler Tubes for High-Presure Service Size range: O.D.:6-168mm W.T.:1-15mm...
PHẨM CHẤT Ống thép trao đổi nhiệt thấp Carbon, ống uốn cong A179 U nhà máy

Ống thép trao đổi nhiệt thấp Carbon, ống uốn cong A179 U

Low Carbon Heat Exchanger Seamless Steel Tube , ASTM A179 U Bend Tubes PRODUCT DETAILS :...
PHẨM CHẤT JIS G 3461 Ống thép uốn liền mạch cho nồi hơi / trao đổi nhiệt nhà máy

JIS G 3461 Ống thép uốn liền mạch cho nồi hơi / trao đổi nhiệt

JIS G 3461 Seamless Carbon Bending Steel Tubing For Boiler / Heat Exchanger JIS G 3461 Seamless...
PHẨM CHẤT JIS G 3461 Dàn ống thép U uốn cong cho nồi hơi / trao đổi nhiệt nhà máy

JIS G 3461 Dàn ống thép U uốn cong cho nồi hơi / trao đổi nhiệt

JIS G 3461 Seamless carbon Steel tubes for boiler and heat exchanger Size range:OD...

Ống thép khoan

Xem thêm >
PHẨM CHẤT Ống thép hợp kim 37SiMn 38CrMoAl, ống thép khai thác khoáng sản nhà máy

Ống thép hợp kim 37SiMn 38CrMoAl, ống thép khai thác khoáng sản

Product Name: JIS G3465 Alloy Steel Grade Oil Drill Mineral Mining Seamless Steel Tubes Size...
PHẨM CHẤT ASTM A519 4130 4140 + N Q + T Ống thép khoan liền mạch cho thăm dò địa chất nhà máy

ASTM A519 4130 4140 + N Q + T Ống thép khoan liền mạch cho thăm dò địa chất

ASTM A519 4130 4140 +N Q+T Seamless Drilling Steel Pipe for Geological Exploration Standard: ASTM...
PHẨM CHẤT Ống thép khoan liền mạch đường kính 5-420mm với JIS G 3465 STMC-C-540, STMC-C-640 nhà máy

Ống thép khoan liền mạch đường kính 5-420mm với JIS G 3465 STMC-C-540, STMC-C-640

JIS G 3465 STMC-C-540 , STMC-C-640 , STM-R-590 , STM-R-690 , STM-R-780 , STM-R-830 Seamless Steel...
PHẨM CHẤT Ống thép khoan JIS G 3465, ống thép liền mạch để thăm dò / khai thác khoáng sản nhà máy

Ống thép khoan JIS G 3465, ống thép liền mạch để thăm dò / khai thác khoáng sản

JIS G 3465 Seamless Drill Steel Pipes and Tubes for Drilling for mineral exploration JIS G 3465...
PHẨM CHẤT Ống thép khoan khai thác khoáng sản, ống thép hợp kim cấp nhà máy

Ống thép khoan khai thác khoáng sản, ống thép hợp kim cấp

Drill Pipes for Oil and Mineral Mining Applications: For Geological Drill underground for Oil and...

Ống xi lanh thủy lực

Xem thêm >
PHẨM CHẤT 50mm ASTM A519 ống thủy lực hợp kim ống thép nhà máy

50mm ASTM A519 ống thủy lực hợp kim ống thép

ASTM A519 1010 1020 +SRA +N CDS Precision Hydraulic Cylinder Steel Tube Oil cylinder Seamless...
PHẨM CHẤT Ống xi lanh thủy lực JIS G 3473, ống thép tròn cho thùng xi lanh nhà máy

Ống xi lanh thủy lực JIS G 3473, ống thép tròn cho thùng xi lanh

JIS G 3473 is the production standard Torich follow to manufacture Hydraulic Cylinder Carbon...
PHẨM CHẤT Độ bền cao Tường mỏng xi lanh thủy lực hàn Đường hàn nhà máy

Độ bền cao Tường mỏng xi lanh thủy lực hàn Đường hàn

TORICH High Tensile Thin Wall 34mm MS 1010 Plastic End Caps for AISI 1020 46mm 4130 Carbon...
PHẨM CHẤT GB 18248 37Mn 30CrMo Ống xi lanh thủy lực liền mạch cho xi lanh khí nhà máy

GB 18248 37Mn 30CrMo Ống xi lanh thủy lực liền mạch cho xi lanh khí

Seamless Steel Tubes for Gas Cylinder GB 18248 37Mn 30CrMo SPEC:Material:37Mn 30CrMo 34CrMo4...

Ống hợp kim niken

Xem thêm >
PHẨM CHẤT ASME SB163 UNS N06601 Ống hợp kim niken cho bộ trao đổi nhiệt nhà máy

ASME SB163 UNS N06601 Ống hợp kim niken cho bộ trao đổi nhiệt

ASME SB163 UNS N06601 Nickel Alloy Tubes for Heat ExchangerSpecification for seamless nickel and...
PHẨM CHẤT ASTM B444 Niken Crom Molybdenum Hợp kim Niken UNS N06625 UNS N06852 nhà máy

ASTM B444 Niken Crom Molybdenum Hợp kim Niken UNS N06625 UNS N06852

ASTM B444 Nickel-Chromium-Molybdenum-Columbium Alloys( UNS N06625 and UNS N06852) and...

Kết cấu ống thép

Xem thêm >
PHẨM CHẤT S275 ống thép kết cấu cho dự án xây dựng, dầm thép kết cấu kênh U nhà máy

S275 ống thép kết cấu cho dự án xây dựng, dầm thép kết cấu kênh U

Current table represents European standard U (UPN, UNP) channels, UPN steel profile (UPN beam),...
PHẨM CHẤT DIN EN 10210-1 Kết cấu ống thép / thép carbon nhà máy

DIN EN 10210-1 Kết cấu ống thép / thép carbon

DIN EN 10210-1 Hot finished structural hollow sections of non-alloy and fine grain steels DIN EN...
PHẨM CHẤT 50mm Ống thép carbon dày cho mục đích kết cấu chung nhà máy

50mm Ống thép carbon dày cho mục đích kết cấu chung

JIS G 3444 STK290,STK400 STK500 STK490 STK540 Carbon Steel Tubes for General Structural Purposes...